บ้าน ผลิตภัณฑ์

ชุดสายไฟเบอร์ออปติก

คุณภาพเป็นสิ่งที่ดีมากและคุณทำงานหนักและขยันและรวดเร็วสำหรับฉันดังนั้นฉันยินดีที่จะนำระเบียบที่ดีมาให้คุณ

—— Roy Kowarski

ทุกอย่างเป็นไปได้อย่างยอดเยี่ยมและฉันขอความช่วยเหลือจากคุณทุกคน

—— คิมชาร์ป

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ชุดสายไฟเบอร์ออปติก

(28)
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Simplex / Duplex ที่มีสีสัน SC / PC FC / APC LC ST SM MM โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Simplex / Duplex ที่มีสีสัน SC / PC FC / APC LC ST SM MM

SC / PC, FC / APC, LC, ST SM&MM simplex / Dulplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก คุณสมบัติ: 1. การตัดแผงอย่างง่ายและสองหน้า 2. คลิปแผงสำหรับติดตั้งง่าย 3. เพิ่มความหนาแน่นของแผงควบคุมและติดตั้งปลั๊กอินอย่างรวดเร็ว 4. ... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน สายใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสาย Fc / Sc / Lc กันน้ำสายผมเปีย 12 24 แกน โรงงาน

สายใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสาย Fc / Sc / Lc กันน้ำสายผมเปีย 12 24 แกน

กันน้ำสายผมเปีย 12 24 แกนโหมดเดียวสายเคเบิลใยแก้วนำแสง fc sc apc ผมเปีย 1. พารามิเตอร์ทางเทคนิค โหมด เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม ขัด UPC APC พีซี การสูญเสียการแทรก โดยทั่วไป≤0.2dBสูงสุด≤0.3dB ≤0.25dB ผลตอบแทนการสูญเสีย ... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว Simplex / Duplex LC-LC SC-LC FC-LC SC-SC โรงงาน

ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว Simplex / Duplex LC-LC SC-LC FC-LC SC-SC

LC-LC, SC-LC, FC-LC, SC-SC โหมดเดียว / มัลติซิมเพล็กซ์ / สายแพทช์ไฟเบอร์ สายแพทช์เป็นผลิตภัณฑ์ที่ใช้เชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ส่งสัญญาณไปยังแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกระบวนการฉีดขึ้นรูปที่จดสิทธิบัตรช่วยให้การเชื่อมต่อ... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน ชุดสายไฟเบอร์ออปติก 7m FC-SC MM SIMPLEX สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก Lszh Lszh โรงงาน

ชุดสายไฟเบอร์ออปติก 7m FC-SC MM SIMPLEX สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก Lszh Lszh

สายแพทช์ใยแก้วนำแสง FC-SC MM SIMPLEX lszh สายจัมเปอร์แพทช์ไฟเบอร์ รายละเอียด: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเหมาะสำหรับสายจัมเปอร์อุปกรณ์การเชื่อมต่อข้ามและการเชื่อมต่อพื้นที่ทำงาน สายแพทช์ทั้งหมดได้รับการทดสอบจากโรงงาน ... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเครือข่ายจัมเปอร์ LC-LC LC-LC คอนเนคเตอร์ ST-ST FC-FC โรงงาน

ชุดสายไฟเบอร์ออปติกเครือข่ายจัมเปอร์ LC-LC LC-LC คอนเนคเตอร์ ST-ST FC-FC

LC-SC LC-LC จัมเปอร์สายแพทช์ใยแก้วนำแสง SC-SC ST-ST ST-ST คำอธิบาย : สายแพตช์คือสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้เชื่อมต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อีกตัวหนึ่งสำหรับการกำหนดเส้นทางสัญญาณ โดยทั่วไปจะมีตัวเชื่อมต่อ 4 ปร... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ SC / E2000 / FC / LC / ST เข้ากันได้กับ ZTE / Huawei โรงงาน

ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ SC / E2000 / FC / LC / ST เข้ากันได้กับ ZTE / Huawei

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / E2000 / FC / LC / ST สามารถทำงานร่วมกับ ZTE / Huawei / Cisco ลักษณะ 1. cisco sfp modules fiber มีให้เลือกในรูปแบบตัวเชื่อมต่อมาตรฐานทุกประเภทไฟเบอร์มาตรฐานและการกำหนดค่าสายเคเบิลมาตรฐ... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน MU MTRJ MPO E2000 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่ายโทรคมนาคมแอมป์สายแพทช์ โรงงาน

MU MTRJ MPO E2000 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่ายโทรคมนาคมแอมป์สายแพทช์

สายแพทช์ไฟเบอร์ MU MTRJ MPO E2000 Patch Cord เครือข่ายการสื่อสารโทรคมนาคม เชื่อมต่อ หมู่ พื้นผิว UPC APC การสูญเสียการแทรก ≤ 0.3 dB ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥ 50 dB ≥ 60 dB เส้นผ่าศูนย์กลางเส้นใย (มม.) 0.9,2.0,3.0 คว... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน ชุดสายไฟเบอร์ออปติกการสื่อสาร 2m SM Simplex SC / APC FC / APC โรงงาน

ชุดสายไฟเบอร์ออปติกการสื่อสาร 2m SM Simplex SC / APC FC / APC

2m SM Simplex SC / APC FC / APC สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลหรือ 3m สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเป็นสิ่งสำคัญสำหรับเครือข่ายออปติคัล มีขั้... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ Sc / Apc ถึง Sc / Apc ได้รับการอนุมัติมาตรฐาน ISO 850nm โรงงาน

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ Sc / Apc ถึง Sc / Apc ได้รับการอนุมัติมาตรฐาน ISO 850nm

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ SC / APC ถึง SC / APC ลักษณะ 1. การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ 2. การเปลี่ยนแปลงที่ดี 3. ความทนทานที่ดี 4. ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูง 5. มาตรฐาน: Telcordia GR-326... Read More
2019-05-14 10:18:51
ประเทศจีน ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC เป็น LC กลางแจ้ง 3 ม. Singlex Duplex Optical Single Mode โรงงาน

ชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก LC เป็น LC กลางแจ้ง 3 ม. Singlex Duplex Optical Single Mode

Simplex Duplex Optical Single Mode LC ถึง LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ การประยุกต์ใช้ :. •สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลของ Smiton ใช้เป็นจัมเปอร์เชื่อมต่อข้ามอุปกรณ์และสายพื้นที่ทำงานในการสื่อสารโทรคมนาคม 0ptic แล... Read More
2019-05-14 10:18:51
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|