บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่

คุณภาพเป็นสิ่งที่ดีมากและคุณทำงานหนักและขยันและรวดเร็วสำหรับฉันดังนั้นฉันยินดีที่จะนำระเบียบที่ดีมาให้คุณ

—— Roy Kowarski

ทุกอย่างเป็นไปได้อย่างยอดเยี่ยมและฉันขอความช่วยเหลือจากคุณทุกคน

—— คิมชาร์ป

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่

(8)
ประเทศจีน 10G SFP โมดูลสายเคเบิลทองแดงที่แอ็คทีฟสายเคเบิลตัวรับส่งสัญญาณแสงโหมดเดียว โรงงาน

10G SFP โมดูลสายเคเบิลทองแดงที่แอ็คทีฟสายเคเบิลตัวรับส่งสัญญาณแสงโหมดเดียว

อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ออปติก 10G SFP + โมดูลทองแดงเคเบิลสายเคเบิลตัวรับส่งสัญญาณแสง คุณสมบัติ 1) รองรับอัตราข้อมูลหลายกิกะบิตสูงถึง 10.5Gbps 2) อัตราข้อมูลย้อนหลังเข้ากันได้กับ 1Gbps 3) SFP ที่มีช่องเสียบร้อน 20PIN ... Read More
2019-04-20 15:02:42
ประเทศจีน Cisco SFP สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ QSFP-4X10G-AOC1M เข้ากันได้ 40G QSFP ถึง 4 * 10G โรงงาน

Cisco SFP สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ QSFP-4X10G-AOC1M เข้ากันได้ 40G QSFP ถึง 4 * 10G

Cisco QSFP-4X10G-AOC1M เข้ากันได้ 40G QSFP + เพื่อ 4 * 10G SFP + สายออปติคัลที่ใช้งานอยู่ คุณสมบัติ interface อินเทอร์เฟซทางไฟฟ้าเป็นไปตาม ช่องเสียบ QSFP + (SFF-8436) และ ช่องเสียบ SFP + (SFF-8431) ¨ Hot ... Read More
2019-04-20 15:01:34
ประเทศจีน การประกอบสายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งาน 1G ถึง 10G 850nm 0.01km Huawei SFP-10G-AOC10M-HW โรงงาน

การประกอบสายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งาน 1G ถึง 10G 850nm 0.01km Huawei SFP-10G-AOC10M-HW

เข้ากันได้ของหัวเว่ย SFP-10G-AOC10M-HW 1G ถึง 10G SFP + 850nm 0.01km ประกอบสายแสงที่ใช้งาน คุณสมบัติ อัตราการใช้งานข้อมูลสูงถึง 10Gb / s SFP-10GB-AOC3M, SFP + ถึง SFP + สาย SFP ออปติคอลที่ใช้งาน 10G แบรนด์หลักท... Read More
2019-04-20 15:01:21
ประเทศจีน 40G QSFP ถึง QSFP Optical Cable OM3 50/125 MM 40G QSFP AOC Cable โรงงาน

40G QSFP ถึง QSFP Optical Cable OM3 50/125 MM 40G QSFP AOC Cable

40G QSFP + เพื่อ QSFP + สายออปติคอลที่ใช้งาน OM3 50/125 MM 40G QSFP + สาย AOC QSFP + สายเคเบิลออปติกที่ใช้งานอยู่มีประสิทธิภาพสูงใช้พลังงานต่ำโซลูชันการเชื่อมต่อระยะไกลที่รองรับ InfiniBand QDR / DDR / SDR, 12... Read More
2019-04-20 15:01:12
ประเทศจีน สายเคเบิลแอคทีฟอีเธอร์เน็ต 10G SFP Transceiver โมดูล 2m 10m 3m 5m โรงงาน

สายเคเบิลแอคทีฟอีเธอร์เน็ต 10G SFP Transceiver โมดูล 2m 10m 3m 5m

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 10G อีเธอร์เน็ต SFP + สายออปติคอลแอคทีฟ 2 เมตร 10 เมตร 3 เมตร 5 เมตร 1 ผู้ผลิตโมดูลเครือข่าย 2, SFP + สายทองแดง 3, สายทองแดงกับ 3M ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ รองรับอัตราข้อมูลหลายกิกะบิตสูงถึง ... Read More
2019-04-20 15:00:58
ประเทศจีน สายออปติคัลออปติคัลของ Cisco 40g ฐาน 2m 3m 5m10m 2 QSFP 40G QSFP AOC โรงงาน

สายออปติคัลออปติคัลของ Cisco 40g ฐาน 2m 3m 5m10m 2 QSFP 40G QSFP AOC

สายเคเบิลฝ่าวงล้อมแสงที่แอ็คทีฟของซิสโก้เข้ากันได้ 40G QSFP + ถึง 4X 10G SFP AOC คุณสมบัติ: ตัวเชื่อมต่อ 1: QSFP + AOC ตัวเชื่อมต่อ 2: QSFP + AOC อัตราข้อมูล: 40GBASE ความยาว: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m, 50m, 100m หร... Read More
2019-04-20 15:00:42
ประเทศจีน สายออปติคอลที่ใช้งานของ Cisco ใช้งานได้ 40G QSFP ถึง 4X 10G SFP AOC โรงงาน

สายออปติคอลที่ใช้งานของ Cisco ใช้งานได้ 40G QSFP ถึง 4X 10G SFP AOC

สายเคเบิลฝ่าวงล้อมแสงที่แอ็คทีฟของซิสโก้เข้ากันได้ 40G QSFP + ถึง 4X 10G SFP AOC คุณสมบัติ QSFP + MSA SFF-8436 สอดคล้องกับ SFF + MSA SFF-8431/8432 เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS อุณหภูมิเคสการทำงาน: 0 ~ 70 ° C ร้อนแรง ... Read More
2019-04-20 15:00:32
ประเทศจีน สายเคเบิลโคแอกเซียลแบบแอกทีฟ 3m พร้อมโหมด QSFP-H40G-AOC3M โหมด Cisco 40G QSFP โรงงาน

สายเคเบิลโคแอกเซียลแบบแอกทีฟ 3m พร้อมโหมด QSFP-H40G-AOC3M โหมด Cisco 40G QSFP

สายเคเบิลฝ่าวงล้อมแสงที่แอ็คทีฟของ Cisco รองรับ 40G ลักษณะ QSFP + สายออปติกที่ใช้งาน, 1m, 3m, 5m, 7m, 10m คุณสมบัติ 40GBase QSFP + ถึง QSFP + 4 ฟูลดูเพล็กซ์ที่เป็นอิสระ อัตราการส่งข้อมูลสูงสุด 12.5Gbps ต่อช่อง ... Read More
2019-04-20 14:57:12
Page 1 of 1