H Connector Optitap สายแพทช์กันน้ำ FTTA Mini SC สายแพทช์สำหรับ 5G

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10-20 USD/pc
รายละเอียดการบรรจุ:
เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน:
สามารถในการผลิต:

H Connector Optitap สายแพทช์กันน้ำ FTTA Mini SC Patchcord

แอสเซมบลีตัวเชื่อมต่อ H ให้โซลูชันการเชื่อมต่อที่แข็งแรงและปิดผนึกสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์กับบ้าน (FTTH)

ปลายตัวเชื่อมต่อ H รวมเอาการเชื่อมต่อประเภท SC ไว้ในตัวเรือนโพลีเมอร์แบบบางที่ปิดสนิททำให้สามารถเชื่อมต่อกับขั้วต่อหลายพอร์ตหรือตัวรับสัญญาณส่วนต่อขยายในบรรทัดได้อย่างง่ายดาย ขั้วต่อ SC มีคู่กับอะแดปเตอร์มาตรฐานซึ่งมีอินเตอร์เฟสทั่วไปสำหรับแอปพลิเคชัน FTTX

 

ประสิทธิภาพแสง:
 

ประเภทสินค้า สายเคเบิลกันน้ำ ประเภทไฟเบอร์ Singlemode OS2 9/125
ตัวเชื่อมต่อ 1 PD LC Connector2 LC / FC / SC / ST / E2000
เส้นผ่าศูนย์กลางลำต้น 7.0mm เส้นผ่าศูนย์กลางสาขา 3.0mm
การสูญเสียการแทรก ≤0.30dB ผลตอบแทนการสูญเสีย LC≥50dB, E2000APC≥60dB
อุณหภูมิการเก็บรักษา -55 ° C-85 ° C อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C-85 ° C

 

คุณสมบัติ:

การป้องกันน้ำและฝุ่นระดับ IP-68

ยกเลิกโรงงานเพื่อให้มีประสิทธิภาพสูง

-40 ℃ ~ 85 ℃อุณหภูมิในการทำงาน

การเก็บรักษาสายเคเบิล 445N (100 ปอนด์)

ยอมรับขนาดสายเคเบิล 3.0 มม. ถึง 5.0 มม

รองรับรายละเอียดต่ำในบรรทัด

ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือติดตั้ง

ขั้นต่ำ 100 รอบการผสมพันธุ์

 

การประยุกต์ใช้:

ให้ความต้านทานต่อสภาพอากาศที่เหนือกว่าสำหรับ FTTA และการใช้งานกลางแจ้งอื่น ๆ

อนุญาตให้มีความยืดหยุ่นในการใช้ชุดประกอบที่ถูกยกเลิกจากโรงงานหรือชุดประกอบที่ถูกยกเลิกล่วงหน้าหรือชุดติดตั้งภาคสนาม

เหมาะสำหรับ FTTA และอุณหภูมิภายนอก

รับประกันการใช้งานในสภาพอากาศที่รุนแรง

สามารถติดตั้งได้โดยไม่ต้องใช้เครื่องมือพิเศษ

คลัปแบบเกลียว

ให้การป้องกันการโค้งงอสำหรับการติดตั้งและการใช้งานระยะยาว

Optitap Waterproof Patch Cord FTTA Mini SC Patchcord

Q & A

 

1. เกี่ยวกับราคา?
Re. เรามักจะพูดภายใน 12 ชั่วโมงหลังจากที่เรายืนยันข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์ของคุณ
2. วิธีการชำระเงินคืออะไร?
Re. We ยอมรับ T / T, wester N Union, MoneyGram, PayPal ฯลฯ
3. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
Re.30% ล่วงหน้าและ 70% ก่อนที่จะส่ง
4. วิธีการจัดส่งสินค้าให้ฉัน?
Re. Courier (DHL, TNT, FEDEX, UPS, EMS), การขนส่งทางอากาศ, Ocean Ship ที่มีอยู่
5. นานแค่ไหนเวลาการจัดส่งของคุณ?
Re. ทั่วไปเวลาการส่งมอบ 5-7 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อมันขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ

 

H Connector Optitap สายแพทช์กันน้ำ FTTA Mini SC Patchcord เป็นตัวเลือกของคุณยินดีรับคำถามของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : +8615019465365