FTTA สายเคเบิลหุ้มเกราะ CPRI Fiber Cable 2 Fibres LC / UPC 50m มัลติโหมด 50/125

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

สาย FTTA, สายเคเบิลเส้นใย CPRI หุ้มเกราะ, 2 เส้นใย, LC / UPC, 50 ม., มัลติโหมด 50/125

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก NSN สำหรับสถานีฐานไร้สายรุ่นใหม่ที่ดึงไกล (WCDMA / TD-SCDMA / WIMAX / GSM) ผลิตภัณฑ์ที่ปรับแต่งที่สามารถตอบสนองความต้องการของโปรแกรม FTTA (ไฟเบอร์กับเสาอากาศ) สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งและสภาพอากาศไม่เอื้ออำนวย เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมและการบินและอวกาศและกลาโหม

คุณสมบัติ:

1. ขั้วต่อ DLC มาตรฐาน

2. มีโหมดเดียวและมัลติโหมด

3. การป้องกัน IP65, เกลือหลักฐานหมอก, ป้องกันความชื้น,

4. อลูมิเนียมที่อยู่อาศัยการออกแบบที่กะทัดรัด

5. ช่วงอุณหภูมิของถนนและช่วงกว้างของสายเคเบิลในร่มและกลางแจ้ง

6. ใช้งานง่ายเชื่อถือได้และคุ้มค่าการติดตั้ง

  1. ขั้วต่อของด้าน A คือ DLC และด้าน B สามารถเป็น LC, FC, SC
  2. ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G BBU, RRU, RRH, LTE

ข้อมูลจำเพาะ:

สิ่งของ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
Connector-A: NSN Connector-B: LC, SC, FC, ST
ประเภทไฟเบอร์ G657A1 / G657A2
จำนวนเส้นใย 2Core
สี UPC (สีฟ้า), APC (สีเขียว) MM (สีเบจ) OM3 (Aqua)
ขัด UPC, APC UPC
การสูญเสียการแทรก (IEC6130) ≤0.2dB ≤0.2dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย UPC≥50dB; APC≥60dB ≥35dB
ความทนทาน Mat500 Matings ≤0.2dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
การลดทอน (สูงสุด dB)

SM: 1310nm≤0.35dB / KM; 1550nm≤0.25dB / KM

MM: 850nm≤3.0dB / KM; 1310nm≤1.0dB / KM

อุณหภูมิในการทำงาน -40 + 80 ° C


หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับสาย FTTA, สายเคเบิลไฟเบอร์ CPRI ที่หุ้มเกราะ, 2 เส้นใย, LC / UPC, 50 ม., มัลติ 50/125

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365