ODVA MPO สายเคเบิลใยแก้วนำแสง CPRI, สายเคเบิลใยแก้วนำแสง 12 Core MPO Trunk Cable

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

ODVA MPO เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง CPRI, เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 12 core สาย MPO Trunk

การออกแบบกันน้ำพิเศษตรวจสอบให้แน่ใจว่าคอนเนคเตอร์มีฟังก์ชั่นการผสมพันธุ์ตาบอดจัดหาโซลูชั่นการติดตั้งที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพที่ดีสามารถใช้งานร่วมกับผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกันทั้งหมดในตลาด สายเคเบิลอาจเป็นแบบแบนหรือแบบกลมเคเบิลหรือไม่ชอบ อะแดปเตอร์พลาสติกแบบติดตั้งกับแผงอุตสาหกรรมทำหน้าที่เป็นตัวป้อนปิดผนึกสำหรับการเชื่อมต่อไฟเบอร์

ข้อมูลจำเพาะ:

แบบ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
จำนวนตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP Fiber 8, 12, 24 core
ขัด PC, APC
สีที่อยู่อาศัย

มาตรฐาน (สีเขียว)

ยอด (สีเหลือง)

มาตรฐาน (สีเบจ)

อีลิท (AUQA)

มาตรฐานการสูญเสียการแทรก น้อยกว่า 0.7dB น้อยกว่า 0.5dB
การสูญเสียการแทรกประเภทอีลิท น้อยกว่า 0.35dB น้อยกว่า 0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย PC> 50dB, APC> 60dB > 30dB
ความทนทาน (500 matings) น้อยกว่า 0.2dB
ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1300nm
สาย OD 5.0mm, 6.0mm, 7.0mm armored / non armored

คุณสมบัติ:

* ให้การป้องกันความชื้นและฝุ่นสำหรับใช้ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง

* การป้องกัน IP67, เกลือหมอก, ความชื้น, ฝุ่น

* ลดการประกบของสนามอย่างมากด้วยการสูญเสียที่กำหนดไว้ที่จุดเชื่อมต่อโยงสัญญาณกันน้ำแต่ละจุด

* ใช้เทคนิคการติดตั้งภาคสนามแบบดั้งเดิมสำหรับการใช้งานทางอากาศ, การใช้งานภาคพื้นดินและท่อ

* ลดเวลาในการติดตั้งลงได้มากถึง 50 เปอร์เซ็นต์ต่อจุดเชื่อมต่อเครือข่าย

* ทดสอบออพติก 100% เพื่อให้แน่ใจว่าชุดประกอบคุณภาพมีประสิทธิภาพที่โรงงาน

* มีให้ในโหมดเดียวและรูปแบบมัลติโหมดเพื่อทำงานร่วมกับสายไฟเบอร์ชนิดใด ๆ ทั่วไป, สายเคเบิลความหนาแน่นสูง

* ช่วงอุณหภูมิกว้าง (-40 ถึง + 85 ° C) เหมาะสำหรับการใช้งานในร่มหรือกลางแจ้ง

ใบสมัคร

เครือข่ายการสื่อสารข้อมูล

เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล

พื้นที่เก็บข้อมูลเครือข่ายช่องสัญญาณไฟเบอร์

สถาปัตยกรรมความหนาแน่นสูง


หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ ODVA MPO สายเคเบิลใยแก้วนำแสง CPRI, สายเคเบิลใยแก้วนำแสง 12 แกนสายลำต้น MPO

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : +8615019465365