สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก CPRI, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งพร้อมตัวเชื่อมต่อ NSN Boot DX LC

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

สาย CPRI เข้ากันได้กับขั้วต่อ NSN Boot DX LC, สายเคเบิลไฟเบอร์ CPRI สำหรับสถานีฐาน Nokia

สายแพตช์ FTTA กลางแจ้ง เข้ากันได้กับตัวเชื่อมต่อกันน้ำ FullAXS-LC ของ Nokia สำหรับ ระบบสื่อสารเคลื่อนที่ l ยุคและอนาคต (เช่น UMTS, GSM, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE และอื่น ๆ ) ปรับใช้ตัวป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อ เชื่อมโยงสถานีฐานหอโทรคมนาคมกับหน่วยระยะไกลที่เสาเสาอากาศ

เพล็กซ์แน่นบัฟเฟอร์ไฟเบอร์ + ท่อหลวมกลาง / ท่อเหล็กหุ้มเกราะ + เคฟลาร์ + สายเคเบิลแจ็คเก็ต OD 5.0mm / 7.0mm OD เชื่อมต่อกับขั้วต่อ NSN boot LC DX

ชื่อผลิตภัณฑ์ : สาย CPRI เข้ากันได้กับขั้วต่อ NSN Boot DX LC, สายเคเบิลไฟเบอร์ CPRI สำหรับสถานีฐาน Nokia
แบบ ขั้วต่อบูต NSN 1 / 2-3 / 4-56-78
1. การเชื่อมต่อปลาย ขั้วต่อ DX LC
2. การขัดเงาท้าย APC, UPC
3. ขั้วต่อปลาย B SC (FC, LC, ST, E-2000, MTRJ, MU, MTP, MPO, DIN, SMA-905/906, D4)
4. B สิ้นสุดโปแลนด์ PC, UPC, APC
5. ประเภทไฟเบอร์ G652D; G657A1; G657A2
6. ประเภทสายเคเบิล 5.0 มม., 7.0 มม., หุ้มเกราะหรือปรับแต่งไม่หุ้มเกราะ
7. สายแจ็คเก็ต แจ็คเก็ต LSZH หรือ PE
8. ความยาว 1m, 2m, 3m, 5m ฯลฯ
ข้อมูลเพิ่มเติมอื่น ๆ

แบรนด์ไฟเบอร์ (Y = YOFC; C = CORNING; O = OFS ฯลฯ )
วัตถุประสงค์ของสายเคเบิล (G = OFRG; R = OFNR; P = OFNP)
ความต้านทานแรงดึงของสายเคเบิล






คุณสมบัติ:
* ให้การป้องกันความชื้นและฝุ่นสำหรับใช้ในสภาพแวดล้อมอุตสาหกรรมที่รุนแรง
* การป้องกัน IP67, เกลือหมอก, ความชื้น, ฝุ่น
* ลดการประกบของสนามอย่างมากด้วยการสูญเสียที่กำหนดไว้ที่จุดเชื่อมต่อโยงสัญญาณกันน้ำแต่ละจุด
* ใช้เทคนิคการติดตั้งภาคสนามแบบดั้งเดิมสำหรับการใช้งานทางอากาศ, การใช้งานภาคพื้นดินและท่อ
* ลดเวลาในการติดตั้งลงได้มากถึง 50 เปอร์เซ็นต์ต่อจุดเชื่อมต่อเครือข่าย
* LCAPC IL <0.3 โดยทั่วไป
* ผ่านการทดสอบทางสายตา 100% เพื่อให้แน่ใจว่าได้ประกอบประสิทธิภาพที่มีคุณภาพ
* มีให้ในโหมดเดี่ยวและโหมดมัลติโหมดเพื่อทำงานกับเส้นใยชนิดทั่วไป
* ช่วงอุณหภูมิกว้าง (-40 ถึง + 85 ° C) เหมาะสำหรับการใช้งานในร่มหรือกลางแจ้ง

ใบสมัคร:
1; เครือข่ายโทรคมนาคม
2; CATV, LAN และ WAN
3; สถานีฐาน WiMax
4; FTTP กลางแจ้ง หอ FTTA L aunch


Q & A
ไตรมาสที่ 1 ฉันสามารถสั่งตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ได้หรือไม่?
A: ใช่เรายินดีต้อนรับการสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ ตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับ

ไตรมาสที่ 2 สิ่งที่เกี่ยวกับเวลานำ?
A: ตัวอย่างต้อง 1-2 วันเวลาในการผลิตมวลต้อง 1-2 สัปดาห์

ไตรมาสที่ 3 คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง
A: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือทีเอ็นที โดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วันกว่าจะมาถึง สายการบินและการขนส่งทางทะเลยังเป็นตัวเลือก

Q4: ประมาณเวลาการส่งมอบ?
A: ตัวอย่าง: ภายในหนึ่งสัปดาห์ สินค้า: 15-20 วันมักจะ

วิธีสั่งซื้อ:
1. คุณส่งคำสั่งซื้อ
2. เราส่งใบแจ้งหนี้ Proforma ที่สอดคล้องกับคุณ
3. คุณสามารถชำระเงินไปยังบัญชี บริษัท HK ของเราหรือบัญชี paypal หรือบัญชี Western Union และส่งสำเนา TT มาให้เรา
4. เราทำการวาดและคุณยืนยันการวาดของเรา
5. เราให้คุณตัวอย่างเพื่อยืนยัน (ถ้าจำเป็น)
6. เราเริ่มการผลิตจำนวนมาก
7. คุณให้คำแนะนำการจัดส่งสินค้าและจ่ายค่าขนส่ง (ถ้าคุณต้องการที่จะจ่ายค่าขนส่งจะต้องจ่ายล่วงหน้า)
8. เราให้หมายเลขการติดตาม AWB
9. คุณได้รับสินค้าและให้ข้อเสนอแนะ (ถ้ามี)


หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับสายเคเบิล CPRI เข้ากันได้กับขั้วต่อ NSN Boot DX LC, สายเคเบิลไฟเบอร์ CPRI สำหรับสถานีฐาน Nokia

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365