Dlink ความเร็วสูงแนบโดยตรงสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเข้ากันได้ DEM-CB500S 5 เมตร DAC 40G

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

Cisco QSFP-H40G-CU1M เข้ากันได้ 40G QSFP + Passive สายเคเบิลแนบแบบ Passive โดยตรง

QSFP Direct Attached Cable (DAC) เป็นสายเคเบิลในตัวประสิทธิภาพสูงสำหรับการสื่อสารข้อมูลระยะสั้นและแอพพลิเคชั่นเชื่อมต่อระหว่างกัน มันรวมเลนข้อมูลสี่เลนในแต่ละทิศทางด้วยแบนด์วิดท์รวม 40 Gbps

คุณสมบัติ:
QSFP + MSA SFF-8436 สอดคล้องกับ SFF + MSA SFF-8431/8432
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS
อุณหภูมิเคสการทำงาน: 0 ~ 70 ° C
ร้อนแรง
แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
การใช้พลังงานต่ำ
โลหะล้อมรอบสำหรับ EMI ที่ต่ำกว่า
ความยาว: 1m / 2m / 3m / 4m / 5m


การประยุกต์ใช้:
คลัสเตอร์คอมพิวเตอร์ประสิทธิภาพสูง
แอปพลิเคชั่นอีเธอร์เน็ต 40G / 4x10G
4x Infiniband, SDR, DDR, QDR
เซิร์ฟเวอร์สวิตช์การจัดเก็บข้อมูลและ
การ์ดรบกวนเครือข่าย (NICs)

ข้อดี
ตัวรับส่งสัญญาณเป็นโมดูลพลังงานต่ำประสิทธิภาพสูงคุ้มค่าสนับสนุนอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbps ระยะการส่ง 20 กม.
ความไวสูงเป็นคุณสมบัติที่ดับไฟด้วยเลเซอร์ 1310nm FP และตัวรับ PIN / TIA
ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยการควบคุม TX_DIS, ฟังก์ชั่นการตรวจสอบ TX-FAULT และ RX_LOS อุปกรณ์เหล่านี้เป็นไปตามมาตรฐานความปลอดภัยของเลเซอร์ Class I

การชำระเงิน:

1. T / T, wester N Union, Alipay และ Money กรัมจะได้รับการยอมรับการชำระเงินที่รวดเร็วจะช่วยให้คุณที่จะได้รับ
รายการก่อนหน้า
2. ค่าธรรมเนียมธนาคารของการโอนเงินจะเป็นภาระของผู้ส่งเงินและค่าธรรมเนียมธนาคารที่เรียกเก็บจะเป็นภาระ
โดยผู้รับผลประโยชน์
3. เนื่องจากตลาดมีการเปลี่ยนแปลงและความผันผวนของราคากรุณาชำระเงินภายใน 3 วันเมื่อยืนยันการสั่งซื้อ
การจัดส่ง:
1. ถ้าข้อตกลงการค้าเป็น FOB จีน: กรุณาแบ่งปันข้อมูลตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณ (เพิ่ม, Attn, Tel) ในประเทศจีนการสั่งซื้อจะถูกส่งไปยังตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณผ่านทาง SF-Express
2. ถ้าเลือกเงื่อนไขอื่น ๆ และต้องการส่งคำสั่งไปยังประเทศของคุณกรุณาแบ่งปันข้อมูลการส่งมอบให้กับเรา
การสั่งซื้อสามารถส่งผ่าน FedEx, DHL, TNT, UPS, EMS และอื่น ๆ

OEM P rojects

ทุกปีเราทำรายการ OEM จำนวนมากสำหรับลูกค้าของเรา เรามีประสบการณ์มากมายในทุกขั้นตอนตั้งแต่การออกแบบจนถึงการอนุมัติต้นแบบและการผลิตจำนวนมาก หากคุณต้องการโอกาสครั้งแรกในตลาดของคุณโปรดติดต่อเราโดยไม่ลังเล

บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง

รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: ตามคำขอของลูกค้า

เวลาส่ง: 5-10 วัน

บริการของเรา

1. ผู้ผลิตมืออาชีพ 100% ทดสอบ

2. ลูกค้าแก้ปัญหาในวันไม่สัปดาห์

3. บริการอย่างอบอุ่นด้วยความระมัดระวัง

4. สามารถให้สอบถามเฉพาะของคุณภายใน 24 ชั่วโมง

5. ประหยัดค่าใช้จ่ายให้เกิดประโยชน์มากขึ้นสำหรับลูกค้าในการขยายธุรกิจ

Q & A

Q: เงื่อนไขการชำระเงินคุณยอมรับ?

: T / T, L / C ที่เห็น wester N Union เป็นที่ยอมรับ เงื่อนไขการชำระเงินอื่น ๆ ต่อรองได้

ถาม: ผลิตภัณฑ์ euipments ของคุณสามารถใช้งานร่วมกับอะไรได้บ้าง?

A : ผลิตภัณฑ์ของเราสามารถทำงานร่วมกับซิสโก้, หัวเว่ย, Ciena, H3C, HP, Extreme, โรงหล่อ, Brocade, D-link, Alcatel, Riverstone, Enterasys, เน็ต, นอร์เทล, จูนิเปอร์, รุยซี่, ไซเซล ฯลฯ

ถาม: วิธีสั่งซื้อ

A : 1 ยืนยันรายละเอียดการสั่งซื้อกับตัวแทนขายของเรา
2. ใบแจ้งหนี้ Proforma ยืนยันการสั่งซื้อจะถูกจัดวางเมื่อได้รับการชำระเงินของคุณ
3. ยืนยันรายละเอียดการจัดส่งและจัดส่งสินค้าหมายเลขการติดตามจะถูกส่งถึงคุณทันทีหลังจากการจัดส่งหยิบขึ้นมา
4. เราจะช่วยในการติดตามสินค้าของคุณจนกว่าคุณจะได้รับพวกเขาอย่างปลอดภัย

หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ Cisco QSFP-H40G-CU1M เข้ากันได้ 40G QSFP + สายเคเบิลแนบแนบแบบ Passive โดยตรง

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365