สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะทหาร 12 แกนพร้อมขั้วต่อ FC LC ST SC UPC

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ 12 แกนพร้อมตัวเชื่อมต่อ FC LC ST SC UPC

สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะกลางแจ้งแนะนำ:

1. สายแพทช์กลางแจ้ง, FC / UPC-LC / UPC, สายเคเบิลหุ้มเกราะ (ชนิดกลางแจ้ง), 6 แกน, 5.0 มม. (ภายใน 0.6 มม.), แจ็คเก็ต LSZH; ด้วยชุด fanout โลหะโดยไม่มีท่อเกราะบน breakouts

2. สายแพทช์กลางแจ้ง, FC / UPC-LC / UPC, สายเคเบิลหุ้มเกราะ (ชนิดกลางแจ้ง), SM G657A1, 12 แกน, 5.8 มม. (ภายใน 0.6 มม.), 20 ม., แจ็คเก็ต LSZH; ด้วยชุด fanout โลหะโดยไม่มีท่อเกราะบน breakouts

3. สายแพทช์หุ้มเกราะสามารถวางได้ในสภาพแวดล้อมสุดขั้วทุกชนิด มันถูกใช้โดยไม่ต้อง ท่อ ป้องกัน ซึ่งช่วยประหยัดพื้นที่และค่อนข้างสะดวกสำหรับการบำรุงรักษา นอกจากนี้ยังมีการก่อสร้างรวมถึง ท่อเหล็กสแตนเลสซึ่งป้องกันใยแก้วนำแสงและให้ความปลอดภัยที่ดีขึ้นสำหรับระบบทั้งหมด

สายเคเบิลหุ้มเกราะยุทธวิธีมีความต้านทานแรงดึงที่แข็งแกร่งต้านทานแรงดันที่แข็งแกร่งและลักษณะความยืดหยุ่นที่ดี นอกจากนี้ยังทนต่อการดัดทนน้ำมันทนการสึกหรอและสารหน่วงไฟ ดังนั้นสายเคเบิลยุทธวิธีหุ้มเกราะจึงเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานทั้งในร่มและกลางแจ้งเช่นการเดินสายไฟอย่างรวดเร็วหรือการดึงซ้ำในสนามทหารหรือการเชื่อมต่อเครือข่ายของอาคารสองหลังผ่านการใช้ท่อร้อยสายใต้ดินหรือไม่

แอพลิเคชัน: ใช้สำหรับเครือข่ายทหาร, อีเธอร์เน็ตอุตสาหกรรม, ยานรบและสภาพแวดล้อมที่รุนแรงอื่น ๆ

Characterisics:

1) การป้องกันของท่อเหล็กสแตนเลสที่มีความสามารถขนาดเล็ก
2) หลีกเลี่ยงความเสียหายจากแรงบิด
3) ค่าสัมประสิทธิ์แรงดึงสูงและค่าสัมประสิทธิ์ความเครียด
4) สะดวกสำหรับการใช้งานความปลอดภัยสูง
5) การใช้งานโดยไม่มีความเสียหายกับสายเคเบิล
6) ผลิตโดยไม่มีความเสียหายกับสายเคเบิล
7) การลดต้นทุนสำหรับการบำรุงรักษา

โครงสร้างของสายเคเบิลหุ้มเกราะ:

คุณสมบัติของสายเคเบิลหุ้มเกราะ:


1) เส้นใยที่มีบัฟเฟอร์แน่น: SM หรือ MM; เส้นใยบัฟเฟอร์ 0.6 มม
การลดทอนทั่วไป: SM-- 1310 nm≤0.35dB / km; 1550 nm≤0.25dB / km
MM-- 850 nm≤3.0dB / km; 1300 nm≤1.0dB / km
2) เกราะ:
วัสดุ: สแตนเลส
ช่องว่าง (p): 0.25 ± 0.02 มม
ความต้านทานแรงอัด: ≥300KGf / 100MM
3) เส้นด้ายอะรามิด:
ความต้านแรงดึง: ระยะสั้น: ≥300N: ระยะยาว: ≥150N
ที่ 4) แจ็คเก็ต:
วัสดุ: PVC / LSZH / OFNP / PE
เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: 5.0 ± 0.1 มม

1 คอนเน็กเตอร์ FC / UPC, 6 12 แกน
2 Breakouts, หลอด LSZH 2.0 มม. โดยไม่มีท่อเกราะ
3 ชุด Fanout, โลหะพร้อมปลอกท่อหดความร้อน
4 สายเคเบิลหุ้มเกราะชนิดกลางแจ้ง 6 แกน 5.0 มม. (OD)
5 คอนเน็กเตอร์ LC / UPC 6 แกน 12 คอร์

ทำไมถึงเลือกพวกเรา:
1. ราคาที่แข่งขัน
2. จัดส่งที่รวดเร็ว
3. การรับประกันนาน
4. คุณภาพที่เชื่อถือได้
5. ผลิตภัณฑ์มืออาชีพและการสนับสนุนทางเทคนิค
6. รับคำตอบสำหรับคำถามใด ๆ หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
7. บริการที่มีมูลค่าเพิ่ม: ยกเว้นผลิตภัณฑ์ที่ดีเราสามารถให้บริการที่ดีในการขนส่งและความช่วยเหลืออื่น ๆ ที่คุณอาจต้องการ

บริการของเรา:
1. ส่งคำถามของคุณเราจะเปลี่ยนกลับให้คุณภายใน 12 ชั่วโมง
2. นำกระบวนการที่เข้มงวดและควบคุมวัตถุดิบเพื่อรับประกันช่วงชีวิตของ 30 ปี
3. ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราได้รับการทดสอบอย่างดีเราให้คุณรายงานการทดสอบและการรับรอง
4. เราจริงใจยินดีต้อนรับลูกค้าที่บ้านและต่างประเทศเพื่อเยี่ยมชมโรงงานของเรา

คำถามที่พบบ่อย

Q1. เกี่ยวกับราคา?
Re. เรามักจะพูดภายใน 12 ชั่วโมงหลังจากที่เรายืนยันข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์ของคุณ
Q2.What เป็นวิธีการชำระเงิน?
Re. We ยอมรับ L / C, T / T, wester N Union, MoneyGram, PayPal ฯลฯ
Q3.What เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?
Re.30% ล่วงหน้าและ 70% ก่อนที่จะส่ง
Q4.How ที่จะจัดส่งสินค้าให้ฉัน?
Re. Courier (DHL, TNT, FEDEX, UPS, EMS), การขนส่งทางอากาศ, Ocean Ship ที่มีอยู่
Q5.How เวลาการจัดส่งของคุณ?
Re. ทั่วไปเวลาการส่งมอบ 5-7 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อมันขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ
Q6.Can คุณส่งตัวอย่างฟรี?
Re. ใช่เรายินดีที่จะส่งตัวอย่างฟรีหากคุณต้องการที่จะจ่ายค่าใช้จ่ายการจัดส่งสินค้า
Q7. คุณยอมรับ OEM หรือ ODM?
Re. ใช่เราเป็นโรงงาน ความต้องการที่กำหนดเองใด ๆ ของคุณเราสามารถทำอย่างดีที่สุดเพื่อช่วยให้คุณตระหนักถึง
หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ 12 Core Military Armored Fiber Cord Patch Patch พร้อมตัวเชื่อมต่อ FC LC ST SC UPC

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : +8615019465365