40G QSFP ถึง QSFP Optical Cable OM3 50/125 MM 40G QSFP AOC Cable

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

40G QSFP + เพื่อ QSFP + สายออปติคอลที่ใช้งาน OM3 50/125 MM 40G QSFP + สาย AOC

สายไฟเบอร์ออปติก QSFP + ที่มีประสิทธิภาพสูงใช้พลังงานต่ำโซลูชันการเชื่อมต่อระยะไกลที่รองรับ InfiniBand QDR / DDR / SDR, 12.5G / 10G / 8G / 8G / 4G / 2G ไฟเบอร์แชนเนล PCIe และ SAS เป็นไปตาม QSFP MSA และ IEEE P802.3ba Olink QSFP AOC เป็นชุดประกอบของช่องสัญญาณฟูลดูเพล็กซ์ 4 ช่องทางซึ่งแต่ละช่องทางไม่สามารถส่งข้อมูลในอัตราสูงสุด 11.3Gb / s โดยมีอัตรารวม 45.2Gb / s Olink QSFP + AOC เป็นตัวรับส่งสัญญาณแบบขนานชนิดหนึ่งซึ่งให้ความหนาแน่นของพอร์ตที่เพิ่มขึ้นและการประหยัดต้นทุนโดยรวมของระบบ

40G QSFP + เพื่อ QSFP + สายออปติคอลที่ใช้งาน OM3 50/125 MM 40G QSFP + สาย AOC

คุณสมบัติ

การประยุกต์ใช้งาน

ลักษณะทางแสง

คุณสมบัติของออพติคอลต่อไปนี้จะถูกกำหนดเหนือสภาพแวดล้อมการปฏิบัติงานที่แนะนำ

หน่วย ค่า
การเข้าถึงการดำเนินงาน ม. 10K
ส่งผ่าน
ความยาวคลื่นกลาง (ช่วง) นาโนเมตร 1260-1355
อัตราส่วนการยับยั้งโหมดด้านข้าง (นาที) เดซิเบล 30
เปิดตัวพลัง
- สูงสุด dBm 0.5
- ขั้นต่ำ dBm -8.2 Notes1
- OMA dBm -5.2
- OMA-TDP (ขั้นต่ำ) dBm -6.2
การส่งสัญญาณและการลงโทษการกระจาย เดซิเบล 0 Notes4
พลังยิงเฉลี่ยของตัวส่ง OFF (สูงสุด) dBm -30
อัตราส่วนการสูญพันธุ์ (ขั้นต่ำ) เดซิเบล 3.5 Notes2
RIN12 OMA (สูงสุด) เดซิเบล / เฮิร์ตซ์ -128
การสูญเสียแสงกลับออปติคอล (นาที) เดซิเบล 12
ผู้รับ
ความยาวคลื่นกลาง (ช่วง) นาโนเมตร 1260-1355
รับเกิน (สูงสุด) ในกำลังเฉลี่ย 1 dBm 0.5
รับความไว (ขั้นต่ำ) โดยเฉลี่ยกำลังไฟฟ้า 1 dBm -14.4 Notes3
ความไวของตัวรับ (สูงสุด) ใน OMA (เชิงอรรถ 2) dBm -12.6 Notes3
รับการสะท้อน (สูงสุด) เดซิเบล -12
ความไวของตัวรับสัญญาณเครียด (สูงสุด) ใน OMA2 dBm -10.3
โทษตาปิดแนวตั้ง (ขั้นต่ำ) 3 เดซิเบล 2.2
ตากระวนกระวายใจเครียด (ขั้นต่ำ) 2 UIP-P 0.7
รับไฟฟ้า 3dB ความถี่ตัดยอด (สูงสุด) GHz 12.3
รับพลังงาน (ความเสียหายสูงสุด) dBm 1.5

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

เต็มไปด้วยถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ในกล่อง (ตัวเลือกลูกค้าเริ่มต้น) ฉลากเฉพาะตามคำขอ

การจัดส่งสินค้าโดยด่วนระหว่างประเทศ: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS และอื่น ๆ ใช้เวลา 3-7 วัน

บริการของเรา

สั่งซื้อ OEM / ODM สามารถใช้ได้

เราสามารถจัดหาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของคุณและออกแบบฉลากผลิตภัณฑ์สำหรับ บริษัท ของคุณ

รับประกัน
เราสัญญาว่าตัวรับส่งสัญญาณแสงที่โฆษณาทั้งหมดเป็นแบรนด์ใหม่ที่มีส่วนประกอบและชิ้นส่วนใหม่และไม่เคยใช้วัสดุเก่าและตกแต่งใหม่ ตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดผ่านการทดสอบการทำงานและการทดสอบอายุ เราให้การรับประกัน 3 ปีสำหรับตัวรับส่งสัญญาณแสงทั้งหมดนับจากวันที่จัดส่ง

เราจัดหาอะไร

เราจัดหาตัวรับส่งสัญญาณแสงคุณภาพสูงสายเคเบิลความเร็วสูงและ passive CWDM / DWDM Mux / Demux ผลิตภัณฑ์ของเราเข้ากันได้ 100% กับแบรนด์ที่สำคัญ ๆ เช่น Cisco, Huawei, Extreme, HP, Finisar, Broadcom, โรงหล่อ, Alcatel, D-link, Enterasys, Netgear, Juniper, Nortiper, Linksys, พันธมิตร, Zyxel, Dell, Redback, H3C, ZTE, Ruijie, Ciena, Alcatel-lucent และอื่น ๆ

การชำระเงิน:

1. T / T, wester N Union, Alipay และ Money กรัมจะได้รับการยอมรับการชำระเงินที่รวดเร็วจะช่วยให้คุณที่จะได้รับ
รายการก่อนหน้า
2. ค่าธรรมเนียมธนาคารของการโอนเงินจะเป็นภาระของผู้ส่งเงินและค่าธรรมเนียมธนาคารที่เรียกเก็บจะเป็นภาระ
โดยผู้รับผลประโยชน์
3. เนื่องจากตลาดมีการเปลี่ยนแปลงและความผันผวนของราคากรุณาชำระเงินภายใน 3 วันเมื่อยืนยันการสั่งซื้อ
การจัดส่ง:
1. ถ้าข้อตกลงการค้าเป็น FOB จีน: กรุณาแบ่งปันข้อมูลตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณ (เพิ่ม, Attn, Tel) ในประเทศจีนการสั่งซื้อจะถูกส่งไปยังตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณผ่านทาง SF-Express
2. ถ้าเลือกเงื่อนไขอื่น ๆ และต้องการส่งคำสั่งไปยังประเทศของคุณกรุณาแบ่งปันข้อมูลการส่งมอบให้กับเรา
การสั่งซื้อสามารถส่งผ่าน FedEx, DHL, TNT, UPS, EMS และอื่น ๆ


หวังว่าจะมีคำถามของคุณใน 40G QSFP + เพื่อ QSFP + สายออปติคอลที่ใช้งาน OM3 50/125 MM 40G QSFP + สาย AOC

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365