Finisar 10G SR รับส่งสัญญาณไฟเบอร์มินิ GBIC เข้ากันได้ Alcatel-Lucent SFP-10G-SR

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

Finisar Mini GBIC รองรับ Alcatel-Lucent Huawei Cisco SFP-10G-SR SFP 10G SR เครื่องส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

ยี่ห้อ

Finisar

สถานที่กำเนิด

ประเทศมาเลเซีย

เงื่อนไข

มือสอง

ฟอร์มแฟคเตอร์

SFP +

อัตราข้อมูล (สูงสุด)

10.3G

ความยาวคลื่น:

850nm

ระยะทาง

300m

เชื่อมต่อ

LC คู่

ประเภทโมดูล

pluggable

ประเภทสื่อ

มัลติ

การจ่ายแรงดัน

3.3V

อุณหภูมิเคส

0 ° C-70 ° C

DDMI

ใช่

การประกัน

1 ปี

เวลาส่งของ

ภายใน 24 ชั่วโมง

บรรจุภัณฑ์

10/36/50 ชิ้น

 

  ยี่ห้อที่เข้ากันได้:
HUAWEI, Cisco, Zte, Fiberhome, HP, 3Com และอื่น ๆ

ข้อดี
ตัวรับส่งสัญญาณเป็นโมดูลพลังงานต่ำประสิทธิภาพสูงคุ้มค่าสนับสนุนอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbps ระยะการส่ง 20 กม.
ความไวสูงเป็นคุณสมบัติที่ดับไฟด้วยเลเซอร์ 1310nm FP และตัวรับ PIN / TIA
ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยการควบคุม TX_DIS, ฟังก์ชั่นการตรวจสอบ TX-FAULT และ RX_LOS อุปกรณ์เหล่านี้เป็นไปตามมาตรฐานความปลอดภัยของเลเซอร์ Class I

การชำระเงิน:

1. T / T, wester N Union, Alipay และ Money กรัมจะได้รับการยอมรับการชำระเงินที่รวดเร็วจะช่วยให้คุณที่จะได้รับ
รายการก่อนหน้า
2. ค่าธรรมเนียมธนาคารของการโอนเงินจะเป็นภาระของผู้ส่งเงินและค่าธรรมเนียมธนาคารที่เรียกเก็บจะเป็นภาระ
โดยผู้รับผลประโยชน์
3. เนื่องจากตลาดมีการเปลี่ยนแปลงและความผันผวนของราคากรุณาชำระเงินภายใน 3 วันเมื่อยืนยันการสั่งซื้อ
การจัดส่ง:
1. ถ้าข้อตกลงการค้าเป็น FOB จีน: กรุณาแบ่งปันข้อมูลตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณ (เพิ่ม, Attn, Tel) ในประเทศจีนการสั่งซื้อจะถูกส่งไปยังตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณผ่านทาง SF-Express
2. ถ้าเลือกเงื่อนไขอื่น ๆ และต้องการส่งคำสั่งไปยังประเทศของคุณกรุณาแบ่งปันข้อมูลการส่งมอบให้กับเรา
การสั่งซื้อสามารถส่งผ่าน FedEx, DHL, TNT, UPS, EMS และอื่น ๆ

ทำไมถึงเลือกพวกเรา:

1. ราคาที่แข่งขัน
2. จัดส่งที่รวดเร็ว
3. การรับประกันนาน
4. คุณภาพที่เชื่อถือได้
5. ผลิตภัณฑ์มืออาชีพและการสนับสนุนทางเทคนิค
6. รับคำตอบสำหรับคำถามใด ๆ หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
7. บริการเสริมที่มีคุณค่า: ยกเว้นผลิตภัณฑ์ที่ดีเราสามารถให้บริการด้านโลจิสติกส์และความช่วยเหลืออื่น ๆ ที่คุณต้องการ

หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ Finisar Mini GBIC เข้ากันได้กับ Alcatel-Lucent Huawei Cisco SFP-10G-SR SFP 10G ตัวรับส่งสัญญาณแสงไฟเบอร์

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365