โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP 40KM โหมด Cisco LC SM 10G

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

10G Cisco SFP 40KM โมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงสำหรับตลาดเอเชีย

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงคุ้มค่าตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสามส่วนคือเครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ FP โฟโตไดโอด PIN ที่รวมเข้ากับชุด preamplifier ทรานส์อิมพิแดนซ์ (TIA) และชุดควบคุม MCU โมดูลทั้งหมดเป็นไปตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยของเลเซอร์ระดับ I

คุณสมบัติ
1.Dual data-rate
2. ระยะทางในการส่งถึง 40km
3. สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมรองรับ LC แบบดูเพล็กซ์
4. การตรวจสอบวินิจฉัยแบบดิจิตอล: การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก
5. เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1
6. เข้ากันได้กับ RoHS
7. + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
8. อุณหภูมิเคส: มาตรฐาน: 0 ถึง + 70 ° c
อุตสาหกรรม: -40 ถึง + 85 ° c
ข้อดี
ตัวรับส่งสัญญาณเป็นโมดูลพลังงานต่ำประสิทธิภาพสูงคุ้มค่าสนับสนุนอัตราข้อมูลสูงสุด 1.25Gbps ระยะการส่ง 20 กม.
ความไวสูงเป็นคุณสมบัติที่ดับไฟด้วยเลเซอร์ 1310nm FP และตัวรับ PIN / TIA
ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยการควบคุม TX_DIS, ฟังก์ชั่นการตรวจสอบ TX-FAULT และ RX_LOS อุปกรณ์เหล่านี้เป็นไปตามมาตรฐานความปลอดภัยของเลเซอร์ Class I

การชำระเงิน:

1. T / T, wester N Union, Alipay และ Money กรัมจะได้รับการยอมรับการชำระเงินที่รวดเร็วจะช่วยให้คุณที่จะได้รับ
รายการก่อนหน้า
2. ค่าธรรมเนียมธนาคารของการโอนเงินจะเป็นภาระของผู้ส่งเงินและค่าธรรมเนียมธนาคารที่เรียกเก็บจะเป็นภาระ
โดยผู้รับผลประโยชน์
3. เนื่องจากตลาดมีการเปลี่ยนแปลงและความผันผวนของราคากรุณาชำระเงินภายใน 3 วันเมื่อยืนยันการสั่งซื้อ
การจัดส่ง:
1. ถ้าข้อตกลงการค้าเป็น FOB จีน: กรุณาแบ่งปันข้อมูลตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณ (เพิ่ม, Attn, Tel) ในประเทศจีนการสั่งซื้อจะถูกส่งไปยังตัวแทนการส่งต่อการขนส่งสินค้าของคุณผ่านทาง SF-Express
2. ถ้าเลือกเงื่อนไขอื่น ๆ และต้องการส่งคำสั่งไปยังประเทศของคุณกรุณาแบ่งปันข้อมูลการส่งมอบให้กับเรา
การสั่งซื้อสามารถส่งผ่าน FedEx, DHL, TNT, UPS, EMS และอื่น ๆ

ข้อควรระวัง:

1. การ จัดเก็บในกล่องป้องกันไฟฟ้าสถิตย์

2. เมื่อใช้โปรดตรวจสอบว่าแรงดันไฟฟ้าเป็นปกติและมีเสถียรภาพ

บริการของเรา

1. คำถามใด ๆ จะได้รับการตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมง

2. ผู้ผลิตมืออาชีพประสบการณ์การผลิต 12 ปี

3. OEM / ODM ใช้ได้

1) พิมพ์โลโก้ของคุณบนสายเคเบิล

2) การพิมพ์โลโก้ของคุณบนดึงกล่องของเราทำตามการออกแบบของคุณ

3) ความคิดของคุณบนสายเคเบิลกล่องบรรจุที่มีอยู่

4. ที่มีคุณภาพสูง, ราคาที่เหมาะสมและการแข่งขันเวลานำอย่างรวดเร็ว

5. Good บริการหลังการขาย

1) ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดจะได้คุณภาพอย่างเคร่งครัดตรวจสอบในบ้านก่อนที่จะบรรจุ

2) ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดจะได้รับการบรรจุที่ดีก่อนที่จะส่ง

6. การส่งมอบได้เร็วขึ้น

สั่งตัวอย่างในสต็อก, และ 3- 7 วันสำหรับการผลิตจำนวนมากของ

7. การจัดส่งสินค้า:

เรามีที่ดีกับ DHL, TNT, UPS, FEDEX, EMS, ประเทศจีนอากาศโพสต์

คุณยังสามารถเลือกผู้ส่งของคุณเอง

หวังว่าจะมีคำถามของคุณใน โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP 40KM ของซิสโก้สำหรับตลาดเอเชีย

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365