สายแพล็กซ์ไฟเบอร์ Opitc กลางแจ้ง PDLC-DLC โหมดเดียวกันน้ำ

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

Outdoor PDLC-DLC กันน้ำ singlemode duplex ไฟเบอร์ opitc สายแพ

·ประสิทธิภาพเชิงกลและอุณหภูมิที่ดี

·ท่อที่มีความแข็งแรงสูงและทนต่อการไฮโดรไลซิส

·สารประกอบหลอดพิเศษช่วยให้มั่นใจได้ถึงการป้องกันที่สำคัญของเส้นใย

·ความยืดหยุ่นที่ดีนุ่มยืดหยุ่นง่ายต่อการประกบกัน

·สูงกันน้ำ, ป้องกันความชื้น, และยังได้ผ่านอัณฑะเช่นหมอกเกลือ, การสั่นสะเทือนและช็อก

·เส้นผ่าศูนย์กลางขนาดเล็กน้ำหนักเบาและการติดตั้งที่เป็นมิตร

·ระยะเวลาในการจัดส่งยาว

โครงสร้างผลิตภัณฑ์

ประเทศจีนโรงงานจัมเปอร์จัดหาสายแพทช์ใยแก้วนำแสงกันน้ำ

1. ฝาท้าย

2. ตัวเชื่อมต่อ DLC

3. ท่อหุ้ม

4. Brancher

5. ที่อยู่อาศัยโปร่งใส

6.Shell

7. สายแสง

8.Splitter

หลอด 9.Ammored

10. ท่อจำนวน

ขั้วต่อ 11.LC

LC ปลายสาขายาว = 500 (0 ℃ ~ + 40 ℃)

ความอดทนความยาวรวมของส่วนประกอบ = 60/10 เมตร (0 ℃ ~ + 100 ℃)

รายละเอียดสินค้า

ผลิตภัณฑ์นี้ทำงานเป็นหลักในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงเช่นสถานีฐานการสื่อสารเคลื่อนที่กลางแจ้ง ตัวป้องกัน PDLC-B ใช้ร่วมกับชุดหน้าแปลนยึดไฟเบอร์ PDLC ซีรี่ส์

คำอธิบายโครงสร้างสายเคเบิลหลัก

สเปค

ชิ้น พารามิเตอร์
เชื่อมต่อ DLC / UPC
การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥35dB
โหมดไฟเบอร์ โหมดมัลติ, 50 / 125um
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 850nm, 1310nm
ทดสอบความยาวคลื่น 850nm, 1310nm
ทำซ้ำความสามารถ ≤0.1dB
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤0.2dB
ความทนทาน ≤0.2dB
เส้นใยยาว 1m, 2m .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
ความยาวและความอดทน 10cm
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 85 ° C
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ + 85 ° C


การใช้

ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA และ FTTH
ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G
BBU, RRU, RRH, LTE

หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ กลางแจ้ง PDLC-DLC กันน้ำ singlemode ดูเพล็กซ์ไฟเบอร์ opitc สายแพทช์

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365