100 เมตร CPRI Fiber Cable SC สายเคเบิลโหมดเดี่ยวสายแพทช์ SC UPC 2 Core

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

100 เมตรกลางแจ้งไฟเบอร์ออปติกหล่น SC Singlemode เพล็กซ์เคเบิ้ลสายแพทช์ SC UPC 2 Core วางสายจัมเปอร์สาย

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH สายเคเบิล ใยแก้วนำแสงที่ดีสำหรับการใช้งานสำหรับไฟเบอร์ในบ้านวิธีการแก้ปัญหาไมล์สุดท้ายมันถูกใช้ภายในอาคารหรือบ้าน ตรงกลางของสายเคเบิลเป็นหน่วยการสื่อสารด้วยแสงที่มี FRP / Metal / KFRP ที่เพิ่มขึ้นแบบขนานที่ไม่เป็นมาตรวัดในฐานะสมาชิกความแข็งแกร่งและล้อมรอบด้วยแจ็คเก็ต LSZH

สาย FTTH ใช้งานในอาคารมีฟังก์ชั่นแบบเดียวกันกับสายเคเบิลเส้นใยในอาคารทั่วไป แต่มีคุณสมบัติพิเศษบางอย่าง สายไฟภายในอาคาร FTTH มีเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดเล็กกันน้ำนุ่มและงอง่ายต่อการปรับใช้และบำรุงรักษา สาย FTTH ในร่มแบบพิเศษจะตอบสนองความต้องการในการป้องกันฟ้าร้องป้องกันหนูหรือกันน้ำ

ชิ้น ประเภทตัวเชื่อมต่อ ประเภทไฟเบอร์ ความยาว เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล แจ็คเก็ต
วางสายแพทช์ เซาท์แคโรไลนา เอสเอ็ม 100m 7mm LSZH

ดัชนีประสิทธิภาพ:

พารามิเตอร์ หน่วย FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม เอสเอ็ม
พีซี UPC APC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี UPC พีซี พีซี APC
การสูญเสียการแทรก
(ทั่วไป)
เดซิเบล ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3
ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
การดำเนินงาน
ความยาวคลื่น
นาโนเมตร 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
exchangeability เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
การสั่นสะเทือน เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
การดำเนินงาน
อุณหภูมิ
° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
การเก็บรักษา
อุณหภูมิ
° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล มิลลิเมตร φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9 φ3.0, φ2.0, φ0.9



ข้อดีของเรา:

1. คำถามของคุณเกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์หรือราคาของเราจะได้รับการตอบใน 24 ชั่วโมง
2. พนักงานมีการฝึกอบรมและมีประสบการณ์ที่จะตอบคำถามของคุณทั้งหมดในภาษาอังกฤษได้คล่อง
3. มีตัวแทนจำหน่ายสำหรับการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์ของคุณและบางรุ่นปัจจุบันของเรา
4. OEM ใด ๆ ที่กำหนดเองของคุณจุดเราสามารถช่วยคุณในการออกแบบและใส่ลงในผลิตภัณฑ์
5. การคุ้มครองพื้นที่ขายของคุณแนวคิดการออกแบบและข้อมูลส่วนตัวทั้งหมดของคุณ

หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ 100M Outdoor Fiber Optic Drop SC Singlemode สายแพทช์สายเพล็กซ์ SC UPC 2 แกนสายจัมเปอร์หล่นสาย

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365