7.0 มม. 2 แกนกลางสายแพทช์ไฟเบอร์ DLC / PC - DLC / PC SM / MM GYFJH LSZH

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

สายไฟเบอร์ออปติก, DLC / PC-DLC / PC, SM / MM, GYFJH (LSZH), 7.0 มม., 2 แกนเคเบิลภายนอกที่ได้รับการป้องกัน

สายแพทช์ CPRI ใช้สำหรับการเชื่อมต่อฐาน staion RRU และ BBU ส่วนใหญ่จะใช้ในการเดินสายสถานีฐานไร้สายในแนวนอนและแนวตั้ง

คุณสมบัติ

1, ลักษณะทางกลและสิ่งแวดล้อมที่ดี;

2 ลักษณะสารหน่วงไฟตอบสนองความต้องการของมาตรฐานที่เกี่ยวข้อง

3, ลักษณะทางกลของแจ็คเก็ตตอบสนองความต้องการของมาตรฐานที่เกี่ยวข้อง

4, Soft, ยืดหยุ่น, บล็อกน้ำทน UV, ง่ายต่อการวางและประกบกันและมีการส่งข้อมูลความจุขนาดใหญ่;

5, ตอบสนองความต้องการที่หลากหลายของตลาดและลูกค้า

จำนวนเส้นใย
ขนาดของสายเคเบิล
มิลลิเมตร
น้ำหนักของสายเคเบิล
กก. / กม.
แรงดึง (N)
บด
N / 100mm
นาที. โค้งรัศมี
มิลลิเมตร
ช่วงอุณหภูมิ
ระยะยาว
ช่วงเวลาสั้น ๆ
ระยะยาว
ช่วงเวลาสั้น ๆ
พลวัต
คงที่
2
7.0
42.3
200
400
1100
2200
20D
10D
-30 + 70
บันทึก:
1. ค่าทั้งหมดในตารางซึ่งใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้นอาจมีการเปลี่ยนแปลงโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
2. ขนาดและน้ำหนักของสายเคเบิลขึ้นอยู่กับสายเคเบิล simplex ของเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 2.0;
3. D เป็นเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของสายเคเบิลกลม

ข้อกำหนดไฟเบอร์:
ประเภทไฟเบอร์
50 / 125,9 / 125
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง
50 + 2.5
Core Non-Circularity
<= 5.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
125.0 + 1.0um
หุ้มไม่เป็นวงกลม
<= 1.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ
245 + 7
ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบหุ้ม
<= 12.0um
เคลือบ Non-Circularity
<= 6.0um

ข้อกำหนดของ Connecton
ITEM
พารามิเตอร์
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
DLC / UPC
การสูญเสียการแทรก
<= 0.3db
ผลตอบแทนการสูญเสีย
> = 35dB
โหมดไฟเบอร์
หลายโหมด, 50/125, โหมดเดียว, 9/125
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ
850nm, 1300nm, 1310,1550nm
ทดสอบความยาวคลื่น
850nm, 1300nm
การทำซ้ำ
<= 0.1
interchangeability
<= 0.2dB
ความทนทาน
<= 0.2dB
เส้นใยยาว
1m, 2m … .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
ความยาวและความอดทน
10cm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40C ~ + 85C
อุณหภูมิการเก็บรักษา
-40C ~ + 85C
บริการของเรา

1. ราคาโรงงาน

2. OEM

3. จัดส่งที่รวดเร็วการขนส่งต่ำ

4. ปรับแต่งบริการ

การบรรจุและการจัดส่ง


สเปค
ขั้วต่อ LC Duplex มาตรฐานเชื่อมต่อกับอะแดปเตอร์ LC มาตรฐานได้ดี
มีโหมดเดียวและมัลติโหมด
การป้องกันระดับ IP67, กันเกลือ, กันความชื้น, กันฝุ่น
การสูญเสียการแทรก / คืนต่ำการส่งผ่านแสงที่มั่นคง
น้ำหนักเบา, กันน้ำ, กันฝุ่น, ป้องกันความชื้น, ที่อยู่อาศัยโลหะหนัก


การใช้

ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA และ FTTH
ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G
BBU, RRU, RRH, LTE

หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับการ ประกอบสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติคอล, DLC / PC-DLC / PC, SM / MM, GYFJH (LSZH), 7.0 มม., 2Cores สายป้องกันสาขากลางแจ้งที่มีการป้องกัน

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365