0.03m / 0.34m สายเคเบิลประกอบแสง DLC / PC GYFJH 2A1a (LSZH) 7.0mm 2 แกน

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

DLC / PC DLC / PC GYFJH 2A1a (LSZH) 7.0 มม. 2 แกน 0.03m / 0.34m ชุดสายแสง

FTTA RRU สายแพทช์หุ้มเกราะกลางแจ้งรายละเอียด:

FTTA RRU สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะกลางแจ้ง ใช้สำหรับไฟเบอร์กับเสาอากาศและสายเคเบิลของแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไกลสถานีไกลเป็นชนิดของสายแพทช์ในร่ม / กลางแจ้งสร้างขึ้นบนสาย LSZH ที่มีเส้นผ่าศูนย์กลาง 7.0 มม. หรือ 4.8 มม. เส้นด้ายและแจ็คเก็ตสีดำทน UV

DLC / PC- DLC / PC ชุดสายแสงมัลติมัลติ GYFJH 2B4 (LSZH), 7.0 มม. 2 คอร์, กิ่งป้องกันภายนอกพร้อมท่อหุ้มเกราะ

ประโยชน์ของสายแพทช์หุ้มเกราะกลางแจ้ง FTTA RRU:

สัมพันธ์กับเสาอากาศ Coax-Fed ที่เกี่ยวข้องกับสถาปัตยกรรม Homerun
(แยกสายเคเบิลจากวิทยุระยะไกลแต่ละตัวไปยังสถานีฐาน)
  • วิทยุระยะไกลที่ป้อนด้วยไฟเบอร์ (RR) ให้การประหยัดพลังงานอย่างมีนัยสำคัญ (เพียง 50% ของพลังงานสำหรับพื้นที่ครอบคลุมเดียวกัน)
  • ลดแรงลมและน้ำหนักบนหอคอย หลีกเลี่ยงการอัพเกรดหอคอยแพง
  • ลดค่าใช้จ่ายในการติดตั้งผ่านสายเคเบิลที่น้อยลง (น้อยกว่า 70%) เมื่อเทียบกับสายโคแอกซ์
  • ลดเวลาในการติดตั้งและค่าใช้จ่ายด้วยการหุ้มสายเคเบิลให้น้อยลง
  • การเชื่อมต่อที่รวดเร็วและง่ายดายและอัปเกรดผ่านเทอร์มินัลบนหอคอย
  • เตรียมล่วงหน้าสำหรับการเพิ่มอุปกรณ์ในอนาคต (พอร์ตสำรอง)
  • เทคโนโลยีที่ผ่านการพิสูจน์แล้วในภาคสนามได้รับการติดตั้งใน FTTH เรียบร้อยแล้ว มาตรฐานความน่าเชื่อถือ

คุณสมบัติ

ข้อกำหนดไฟเบอร์:

ประเภทไฟเบอร์
50 / 125,9 / 125
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง
50 + 2.5
Core Non-Circularity
<= 5.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
125.0 + 1.0um
หุ้มไม่เป็นวงกลม
<= 1.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ
245 + 7
ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบหุ้ม
<= 12.0um
เคลือบ Non-Circularity
<= 6.0um

ข้อกำหนดของ Connecton
ITEM
พารามิเตอร์
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
DLC / UPC
การสูญเสียการแทรก
<= 0.3db
ผลตอบแทนการสูญเสีย
> = 35dB
โหมดไฟเบอร์
หลายโหมด, 50/125, โหมดเดียว, 9/125
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ
850nm, 1300nm, 1310,1550nm
ทดสอบความยาวคลื่น
850nm, 1300nm
การทำซ้ำ
<= 0.1
interchangeability
<= 0.2dB
ความทนทาน
<= 0.2dB
เส้นใยยาว
1m, 2m … .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
ความยาวและความอดทน
10cm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40C ~ + 85C
อุณหภูมิการเก็บรักษา
-40C ~ + 85C
บริการของเรา

1. ราคาโรงงาน

2. OEM

3. จัดส่งที่รวดเร็วการขนส่งต่ำ

4. ปรับแต่งบริการ

การบรรจุและการจัดส่ง


สเปค
ขั้วต่อ LC Duplex มาตรฐานเชื่อมต่อกับอะแดปเตอร์ LC มาตรฐานได้ดี
มีโหมดเดียวและมัลติโหมด
การป้องกันระดับ IP67, กันเกลือ, กันความชื้น, กันฝุ่น
การสูญเสียการแทรก / คืนต่ำการส่งผ่านแสงที่มั่นคง
น้ำหนักเบา, กันน้ำ, กันฝุ่น, ป้องกันความชื้น, ที่อยู่อาศัยโลหะหนัก


การใช้

ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA และ FTTH
ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G
BBU, RRU, RRH, LTE

หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ DLC / PC DLC / PC GYFJH 2A1a (LSZH) 7.0mm 2 แกน 0.03m / 0.34m ประกอบสายเคเบิลออปติคอล

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365