สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว PDLC-LC / UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะแบบสองทาง

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

PDLC -LC / UPC เพล็กซ์ Singlemode กันน้ำสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

ลักษณะ:

1. มีตัวเชื่อมต่อ Simplex และ duplex

2. ความแม่นยำสูงของมิติเชิงกล

3. ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดีและความทนทานที่ดี;

4. การสูญเสียการแทรกต่ำ, ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูงและการแลกเปลี่ยนที่ดี

5. มี Fan-out, มี Pigtail, Boot หลากหลาย (สาย) ขนาดที่มี

ข้อกำหนดไฟเบอร์:

ประเภทไฟเบอร์
50 / 125,9 / 125
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง
50 + 2.5
Core Non-Circularity
<= 5.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
125.0 + 1.0um
หุ้มไม่เป็นวงกลม
<= 1.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ
245 + 7
ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบหุ้ม
<= 12.0um
เคลือบ Non-Circularity
<= 6.0um

ข้อกำหนดของ Connecton
ITEM
พารามิเตอร์
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
DLC / UPC
การสูญเสียการแทรก
<= 0.3db
ผลตอบแทนการสูญเสีย
> = 35dB
โหมดไฟเบอร์
หลายโหมด, 50/125, โหมดเดียว, 9/125
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ
850nm, 1300nm, 1310,1550nm
ทดสอบความยาวคลื่น
850nm, 1300nm
การทำซ้ำ
<= 0.1
interchangeability
<= 0.2dB
ความทนทาน
<= 0.2dB
เส้นใยยาว
1m, 2m … .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
ความยาวและความอดทน
10cm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40C ~ + 85C
อุณหภูมิการเก็บรักษา
-40C ~ + 85C
บริการของเรา

1. ราคาโรงงาน

2. OEM

3. จัดส่งที่รวดเร็วการขนส่งต่ำ

4. ปรับแต่งบริการ


สเปค
ขั้วต่อ LC Duplex มาตรฐานเชื่อมต่อกับอะแดปเตอร์ LC มาตรฐานได้ดี
มีโหมดเดียวและมัลติโหมด
การป้องกันระดับ IP67, กันเกลือ, กันความชื้น, กันฝุ่น
การสูญเสียการแทรก / คืนต่ำการส่งผ่านแสงที่มั่นคง
น้ำหนักเบา, กันน้ำ, กันฝุ่น, ป้องกันความชื้น, ที่อยู่อาศัยโลหะหนัก


การใช้

ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA และ FTTH
ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G
BBU, RRU, RRH, LTE

บรรจุภัณฑ์และการจัดส่งสินค้า

แพคเกจจะถูกบรรจุตามความต้องการส่งออกมาตรฐานความพึงพอใจของลูกค้าเป็นเป้าหมายของเรา
การพิมพ์ฉลาก: โลโก้ของลูกค้าหรือแบรนด์ Foclink
บรรจุภายใน: 1 ชิ้นในกล่องพลาสติก
บรรจุด้านนอก: กล่องจะเต็มไปด้วยกระสอบดีปกป้องกล่องจากฝุ่นและเปียก

การขนส่ง: ทางอากาศทางทะเลโดย DHL, Fedex TNT, UPS ...


หวังว่าจะมีคำถามของคุณใน PDLC-LC / UPC ดูเพล็กซ์โหมดกันน้ำสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : 8615019465365