สายเคเบิล CPRI ไฟเบอร์เชื่อมต่อเพล็กซ์ LC สำหรับการใช้งานสถานีฐาน

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: SOGOO
ได้รับการรับรอง: CE, RoHS
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: 10~15 USD
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้นใน 1 แพคเกจป้องกันไฟฟ้าสถิตย์บรรจุมาตรฐาน
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T; Paypal; เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: 2,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

ตัวเชื่อมต่อ LC แบบสองทาง DLC สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง

คุณสมบัติ:

* การป้องกัน IP65, หลักฐานเกลือหมอก

* ชุดป้อน FTTA สำหรับรุ่นและระบบ RRU ทั่วไป

* assemlies มาตรฐานและความยาวที่กำหนดเองสามารถใช้ได้กับเวลาสั้น leat

* การออกแบบและการติดตั้งที่ทนทาน

* เส้นผ่าศูนย์กลางที่มีอยู่: 5mm

* สายเคเบิลทั้งหมดมีความต้านทานหนู

* ประกอบสายเคเบิลทั้งหมดผ่านการทดสอบในโรงงาน

ใบสมัคร:
กลางแจ้งอเนกประสงค์

สำหรับการเชื่อมต่อระหว่างกล่องกระจายสินค้าและ RRH
การปรับใช้ในแอปพลิเคชันเสาสัญญาณโทรศัพท์มือถือของ Remote Radio Head

ข้อกำหนดไฟเบอร์:

ประเภทไฟเบอร์
50 / 125,9 / 125
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง
50 + 2.5
Core Non-Circularity
<= 5.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม
125.0 + 1.0um
หุ้มไม่เป็นวงกลม
<= 1.0%
เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ
245 + 7
ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบหุ้ม
<= 12.0um
เคลือบ Non-Circularity
<= 6.0um

ข้อกำหนดของ Connecton
ITEM
พารามิเตอร์
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
DLC / UPC
การสูญเสียการแทรก
<= 0.3db
ผลตอบแทนการสูญเสีย
> = 35dB
โหมดไฟเบอร์
หลายโหมด, 50/125, โหมดเดียว, 9/125
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ
850nm, 1300nm, 1310,1550nm
ทดสอบความยาวคลื่น
850nm, 1300nm
การทำซ้ำ
<= 0.1
interchangeability
<= 0.2dB
ความทนทาน
<= 0.2dB
เส้นใยยาว
1m, 2m … .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
ความยาวและความอดทน
10cm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40C ~ + 85C
อุณหภูมิการเก็บรักษา
-40C ~ + 85C
บริการของเรา

1. ราคาโรงงาน

2. OEM

3. จัดส่งที่รวดเร็วการขนส่งต่ำ

4. ปรับแต่งบริการ

การบรรจุและการจัดส่ง


สเปค
ขั้วต่อ LC Duplex มาตรฐานเชื่อมต่อกับอะแดปเตอร์ LC มาตรฐานได้ดี
มีโหมดเดียวและมัลติโหมด
การป้องกันระดับ IP67, กันเกลือ, กันความชื้น, กันฝุ่น
การสูญเสียการแทรก / คืนต่ำการส่งผ่านแสงที่มั่นคง
น้ำหนักเบา, กันน้ำ, กันฝุ่น, ป้องกันความชื้น, ที่อยู่อาศัยโลหะหนัก


การใช้

ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA และ FTTH
ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G
BBU, RRU, RRH, LTE

หวังว่าจะมีคำถามของคุณเกี่ยวกับ Duplex LC Connector DLC Outdoor fiber Patch Patch

รายละเอียดการติดต่อ
rachel.tang

WhatsApp : +8615019465365